The ModernBug Forum
24 พ.ย. 2014, 22:51 น. *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถานนิดนะคับเรื่องเครื่อง ej20 แล้วก้อล้อ...  (อ่าน 5271 ครั้ง)
ShabBy
จะโทรม จะสวย ก้อร้ากเทอน้า...คุณเต่า
Full Member

Love Me Love My BuG!!!

« เมื่อ: 27 ก.พ. 2006, 16:30 น. »

พี่ๆคับ ผมอยากรุรายละเอียดของเครื่อง ej20 อ่ะคับ ช่วยแนะนำทีเอาแบบละเอียดเลยนะคับ(เผื่อท่านอื่นด้วย) มีรูปด้วยยิ่งดีคับ
แล้วเรื่องราคาประมาณเท่าไหร่ หาได้ที่ไหน CheerLeader

อีกเรื่องคับ ผมอยากรุว่าจะหาล้อแบบซี่ลวดได้ที่ไหนคับ เห็นเค้าใส่กันแล้วดูสวยดีเหมือนกาน แล้วพี่ๆพอรุราคาบ้างมั้ยคับ ยี่ห้อด้วย
ขอบคุณมากนะคับ  vw0099 Love_0661

MDB & TVC  Love_0661 vw0099 4

+++ จงเลือกในสิ่งที่คุณรัก +++
                    +และ+
+++ จงรักในสิ่งที่คุณเลือก +++
ShabBy
จะโทรม จะสวย ก้อร้ากเทอน้า...คุณเต่า
Full Member

Love Me Love My BuG!!!

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 ก.พ. 2006, 16:36 น. »

ขอโทดนะคับที่โพสต์ เรื่องเดิมๆ แต่เห็นในกระทู้เก่าๆบอกว่า มีเครื่อง ej16 ด้วย แล้วมันทีเครื่องอะไรที่ใส่ได้อีกคับ ขอรายละเอียด ej16 ด้วยก้อดีคับ
เอาไว้ตัดสินใจ เพราะราคาคงถูกกว่า  scettico 2fing

+++ จงเลือกในสิ่งที่คุณรัก +++
                    +และ+
+++ จงรักในสิ่งที่คุณเลือก +++
ReDDeViL
"Love You Forever"
Elite Tortoises

Lerd Service !!!

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 ก.พ. 2006, 17:17 น. »

ขอโทดนะคับที่โพสต์ เรื่องเดิมๆ แต่เห็นในกระทู้เก่าๆบอกว่า มีเครื่อง ej16 ด้วย แล้วมันทีเครื่องอะไรที่ใส่ได้อีกคับ ขอรายละเอียด ej16 ด้วยก้อดีคับ
เอาไว้ตัดสินใจ เพราะราคาคงถูกกว่า  scettico 2fing

ในกระทู้เก่าๆก็ข้อมูลเพียบแล้วนะครับ(ในห้องFAQS + DIY) เผลอๆจะมีทุกอย่างที่คุณอยากรู้เลยแหละครับ ยังไงรอพี่ๆที่เค้าเก่งเรื่องเครื่องซูมาทำlinkให้ดีก่าครับ... 2fing

kunmae
"รักนะจุฟๆ"with2200cc <น้องลูกอม>
Club X

Anodize performance!!!

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 ก.พ. 2006, 17:46 น. »

ราคาไม่ต่างกันหรอกฮ่ะ........ผมได้มา12000 พี่อีกคน 10000 สำหรับ ej22 ยกลง แต่ถ้าเครื่องเชียงกง จะแพงกว่านี้แต่อาจจะสดกว่าครับ

VW Bug ........:1965
Engine ...........: Subaru EJ22 na  by Lerd service
Brakes ...........: Disk Front+Rear  by Lerd service
Suspension ....: Praco + Dropspindle  by Lerd service
Transmissions : 3.88 short axles
x
++VoLkSuBaGeN++
Club X

Soon To Be Germanlook!!

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 ก.พ. 2006, 18:23 น. »

http://www.modernbug.com/forum/index.php?topic=6579.0

ยังไม่จบเน้อ ขอพักก่อนครับ มึนนนนนนนนนนนส์แระ  5

ppp
Club XXL
Administrator

« ตอบ #5 เมื่อ: 27 ก.พ. 2006, 19:42 น. »

http://www.modernbug.com/forum/index.php?topic=6579.0

ยังไม่จบเน้อ ขอพักก่อนครับ มึนนนนนนนนนนนส์แระ  5

buu หัวข้อเค้าว่า "พูดคุยสอบถาม เรื่องทั่วไปที่เกี่ยวกับรถโฟล์ค"
ซูไม่เกี่ยวนะฮะ  buu  buu chair bottom 450[1] offeso

DBC the most wanted!!!
ake74
จบแล้วไม่รู้จะทำไร.....อ๋อ.....วิจัยฝุ่นดีกว่า
Club X

ขาย ครับ มีใครสนใจป่ะ pm มาน่ะครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: 28 ก.พ. 2006, 19:29 น. »

:lipsrsealed: :lipsrsealed:............................. beatup beatup...........................หุหุ

ข้าศึกรุก เราถอย ข้าศึกหยุดยั้ง เราก่อกวน ข้าศึกอ่อนกำลัง เราโจมตี ข้าศึกถอย เราติดตาม

เหมาเจ๋อตง
kunmae
"รักนะจุฟๆ"with2200cc <น้องลูกอม>
Club X

Anodize performance!!!

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 ก.พ. 2006, 20:50 น. »

อ้างถึง
พูดคุยสอบถาม เรื่องทั่วไปที่เกี่ยวกับรถโฟล์ค

เผอิญเป็น modernbug ฮ่ะ.......เต่าสมัยใหม่ bleh bleh bleh bleh bleh

VW Bug ........:1965
Engine ...........: Subaru EJ22 na  by Lerd service
Brakes ...........: Disk Front+Rear  by Lerd service
Suspension ....: Praco + Dropspindle  by Lerd service
Transmissions : 3.88 short axles
เต่าแดง (_K)
รถโอทอป ทำกะมือ หาซื้อไม่ได้คับ
Club X

1200 CC. ติดแก๊สคับ

« ตอบ #8 เมื่อ: 01 มี.ค. 2006, 10:07 น. »

เอาแบบโอทอบอ่ะ เต่าวางเครื่อง 3S ฮิ ๆ ๆ

ไม่มีตัง ไม่มีรถ หาตังได้ก็ทำแต่รถ

ถ้าไม่มีที่ปรึกษาเรื่องซ่อมรถ ถามได้คับ 081-8164464

พวกรักรถเดิม ๆ เก่งจิงอย่าเปลี่ยนน้ำมันเครื่องสิ เอาน้ำมันเครื่องเมื่อ 50 ปีที่แล้วมาใช้ ฮิฮิ !
x
++VoLkSuBaGeN++
Club X

Soon To Be Germanlook!!

« ตอบ #9 เมื่อ: 01 มี.ค. 2006, 13:14 น. »

เผอิญเป็น modernbug ฮ่ะ.......เต่าสมัยใหม่ bleh bleh bleh bleh bleh

ใช่ๆๆ  badlaugh

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์